Musammam Bayyanan TPU Ruwan Ruwa don Jaka

Short Bayani:


Bayanin Samfura

Tambayoyi

Alamar samfur

samfurin A'a. LD-HC16
suna: jaka mai kare ruwan sama
materail: TPU PVC Eva polyester
girma: Jiki: 45 * 32 cm ko na musamman
kauri: 0.02-0.25mm
nauyi: 30g
launi: rawaya / m / kore / shuɗi / ruwan hoda / fari ko na musamman na iya buga tambari ko tsari
shiryawa: 1pc / polybag; 100pcs / kartani
iya shirya kamar buƙatun abokan ciniki.
fasali: mai hana ruwa, a waje, gaye

1.Hangdag ruwan sama yana kare hanun hannu nesa da ruwan sama da ƙura
2. Kowane Hangdag ruwan sama an shirya shi daban-daban don sauƙaƙawa ga manyan rukuni na mutane.
3.Ya dace da siyayya, nishaɗi, wuraren shakatawa, bukukuwan kiɗa
4.ba ruwa, mai kayatarwa da mara nauyi don dacewa a cikin jaka ko jaka.
5. lightweight, karami, kuma mai kyau ɗaukar hoto.
6.daddadin isa na dogon lokaci. saka a jaka lokacin amfani
7.Gaba da kyau cewa mai amfani da shi zai iya shimfida shi zuwa girman jakar sa / ta.
8.Muna kuma samarwa da kuma tsara wasu nau'ikan jakar ruwan sama kamar yadda kake so.
9.Zamu iya buga tambari (launuka 6, mita 1 max) don biyan buqatar ku.


 • Na Baya:
 • Na gaba:

 • 1.Q: Ina kamfanin ku yake? Zan iya ziyartar nan?
  A: Kamfaninmu yana a Shijiazhuang City, lardin Hebei, China. Barka da zuwa ziyarci mu.
  2.Q: Menene MOQ?
  A: MoQ ɗinmu shine 2000pcs / launi. Idan akwai launi, ƙaramin MOQ shima abin karɓa ne.
  3.Q: Zan iya tambayar samfurin guda ɗaya kafin oda wuri?
  A: Ee, zamu iya aiko muku da samfuran kyauta, amma kwastomomi suna buƙatar cajin kuɗin samfurin, kamar DHL, TNT, FEDEX, UPS da dai sauransu.
  4.Q: Shin zaku iya yin tambarin musamman?
  A: Ee, zamu iya yin tambari na musamman kuma mu bi zane-zanenku.
  5.Q: Yaya game da farashin?
  A: Mun yi kimanin shekara goma sha biyar muna kerawa da fitar dashi. Muna da kashewa da yawa kuma farashin yana da gasa. Matsakaicin farashi daga 0.12usd zuwa 15usd / guda bisa ga kayan daban da zane.
  6.Q: Menene biyan ku? Ta yaya za mu biya ku?
  A: Za mu iya karɓar T / T, L / C, Western Union, Escrow biyan kuɗi, idan kuna da wasu buƙatun biyan kuɗi, da fatan za a bar sako don tuntuɓar mu.
  7.Q: Yaya game da launi?
  A: Launukan yau da kullun na kayan da za a zaɓa sune Ja, Rawaya, Shuɗi, Pink da Gaskiya, za a iya zaɓar launi Pantone idan yawa ya kai MOQ.
  8.Q: Yaya game da lokacin bayarwa?
  A: A yadda aka saba za mu iya shirya yin isarwa tsakanin 25-35days. Hakanan ya dogara da yawa.
  9.Q: Shin kuna da takaddun shaida ga samfuran da kuke yi yanzu?
  A: Mun yi gwaji da yawa don samfuran da muke sayarwa yanzu. Irin su SGS, BV, REACH, California 65. 6P gwajin kyauta da sauransu. Kuma zamu iya yin masana'anta bisa ga buƙatunku, samfurin samarwa na iya aikawa don gwaji kafin kaya.

 • 1.Q: Ina kamfanin ku yake? Zan iya ziyartar nan?
  A: Kamfaninmu yana a Shijiazhuang City, lardin Hebei, China. Barka da zuwa ziyarci mu.
  2.Q: Menene MOQ?
  A: MoQ ɗinmu shine 2000pcs / launi. Idan akwai launi, ƙaramin MOQ shima abin karɓa ne.
  3.Q: Zan iya tambayar samfurin guda ɗaya kafin oda wuri?
  A: Ee, zamu iya aiko muku da samfuran kyauta, amma kwastomomi suna buƙatar cajin kuɗin samfurin, kamar DHL, TNT, FEDEX, UPS da dai sauransu.
  4.Q: Shin zaku iya yin tambarin musamman?
  A: Ee, zamu iya yin tambari na musamman kuma mu bi zane-zanenku.
  5.Q: Yaya game da farashin?
  A: Mun yi kimanin shekara goma sha biyar muna kerawa da fitar dashi. Muna da kashewa da yawa kuma farashin yana da gasa. Matsakaicin farashi daga 0.12usd zuwa 15usd / guda bisa ga kayan daban da zane.
  6.Q: Menene biyan ku? Ta yaya za mu biya ku?
  A: Za mu iya karɓar T / T, L / C, Western Union, Escrow biyan kuɗi, idan kuna da wasu buƙatun biyan kuɗi, da fatan za a bar sako don tuntuɓar mu.
  7.Q: Yaya game da launi?
  A: Launukan yau da kullun na kayan da za a zaɓa sune Ja, Rawaya, Shuɗi, Pink da Gaskiya, za a iya zaɓar launi Pantone idan yawa ya kai MOQ.
  8.Q: Yaya game da lokacin bayarwa?
  A: A yadda aka saba za mu iya shirya yin isarwa tsakanin 25-35days. Hakanan ya dogara da yawa.
  9.Q: Shin kuna da takaddun shaida ga samfuran da kuke yi yanzu?
  A: Mun yi gwaji da yawa don samfuran da muke sayarwa yanzu. Irin su SGS, BV, REACH, California 65. 6P gwajin kyauta da sauransu. Kuma zamu iya yin masana'anta bisa ga buƙatunku, samfurin samarwa na iya aikawa don gwaji kafin kaya.

  Rubuta sakon ka anan ka turo mana